Nazarin Harka

Yadda Ake Fara Alamar Tufafin Mata

Yana da sauki.Tabbatar cewa masana'anta da kuka zaɓa ƙwararre ne wajen kera tufafin mata.Kwararre zai iya bin ka'idodin ku kuma ya ba da shawara.

A cikin wannan binciken, zaku koyi yadda Twosisters suka fara nasu kayan sawa tare da taimakonmu.Muhimman abubuwan da suka haifar da nasarar haɗin gwiwarmu sune: cikakken gyare-gyaren tufafi da cikakken gwajin samfura a filin.

Wanene Twosister?

Two sisters The Label alama ce ta kayan kwalliyar Australiya tare da ruhin duniya.Abin da ya fara daga ƙasƙantar da kai ga 'yan'uwa mãtã Ruby da Pauline. Tare da sha'awar samar da kwazazzabo lokaci lalacewa ba tare da exuberant price tag, Twosisters sanya ingancin yadudduka da yanke a sahun gaba na duk zane.

A nan ne suka fuskanci ƙalubalen neman kayan aikin da za su “ba da labarinsu”.

karatun shari'a (1)
karatun shari'a (2)
karatu (3)

Biyu sisterstrials da ƙunci na neman mafi kyawun maganin tufafi

Duk na manyan masana'antun a cikin mata tufafi masana'antu iya kawai bayar da abin da suke da su a cikin fayil riga.Babu wanda za a iya musamman a cikin wani iya aiki da cewa zai cika su bukatun.Wannan ya haifar da samun Twosistersabsolutely indistinguishable daga teku na sauran mata. kayayyakin tufafi.A sakamakon haka, za su iya dogara ne kawai a kan tsayayyen yadudduka masu inganci da yanke, ba duka zane ba.

Tufafin Siinghong don ceto

Ganin duk masifun da 'yan'uwa mata biyu ke fuskanta, suturar siyinghong a matsayin kamfani wanda duk abin da ake samarwa ya ta'allaka ne kan bayar da mafita na suturar OEM na al'ada ga duk abokan ciniki, babba da ƙanana sun zama daidai.Musamman tunda tufafin mata suna ɗaukar babban ɓangarorin fayil ɗin mu.

Wannan haɗin gwiwar ya kasance mai ban sha'awa sosai a gare mu tun lokacin da muke neman hanyar da za mu inganta iyawarmu a cikin masana'antar tufafin mata kuma muna buƙatar ƙungiyar gwaji don kayan ado na mata a cikin kayan aiki.

karatun shari'a (4)
karatun shari'a (5)

Har ila yau, sun gwada yadudduka daban-daban, ƙirar sakawa, da sifofin tufafi.An yanke yadudduka na ƙarshe, alamu, da yanke bayan cikakken gwajin filin.

Kowane kayan tufafin mata da kuke gani samfur ne na sadarwa ta baya da gaba tsakanin sassan zane, saka, da dinki na suturar siinghong da mutanen “a filin wasa” daga Twosisters.

Saƙa, sarewa, ɗinki, da bugu

Ko da yake tabbataccen kasancewar gani yana da yawa a cikin jerin abubuwan da suka fi dacewa, yanke tufafin mata, dinki ya kasance mafi mahimmanci.

Zane

Hakanan an kula da zabar launuka a hankali.Mun mayar da hankali kan pallets da za su jawo ido cikin sauƙi.Koyaya, ba mu ɗauki hanya mafi sauƙi ta amfani da madaidaitan launuka da matsananciyar launuka ba.Amma ga galibin ayyukanmu na masaku, an yi amfani da launukan Pantone™ don cimma “kamawa”.Hoton yana nuna a fili tasirin yin yanke shawara na chromatic daidai - salmon ruwan hoda mai kama wanda ke farantawa ido.

karatun shari'a (6)
karatun shari'a (7)
karatun shari'a (8)

Ƙungiya Aiki Sirrin Kasuwancinmu ne

Ƙarfin masana'anta & gyara kayan haɗin gwiwar ƙungiyar tushen abokan ciniki suna ƙwarin gwiwa don ba da sabon inganci kowane kakar.ko kawai aiko mana da zane-zane, za mu bi shi don haɓaka sabon inganci daidai da haka.

Ƙwararrun ƙungiyar ƙira ta cikin gida don yin aiki tare da abokan ciniki.Andcan zai iya kafa kwarin gwiwa na kakar ku don haɓaka rukuni daban-daban don layinku da alama.

Kyakkyawan ƙungiyar Merchandiser don gudanar da aiki yau da kullun tare da abokan ciniki don duk cikakkun bayanai.

Sample dakin da masana'anta samar tawagar ne high fasaha canje-canje tare da fiye da shekaru 15 gwaninta a matsayin duka masu yin tsari da ma'aikata.

● Sama da shekaru 15 mata na sana'ar sutura.● Ƙirƙirar tufafin mata na zamani na iya bayarwa daga ƙira zuwa cikawa.● Ƙananan MOQ daga 100pcs don tallafawa kasuwancin ku na farawa.● Salon zamani na buƙatar masana'antar tufafin mata masu ƙwararru waɗanda suka fahimci ƙira, fasaha da ƙwarewa.