Yadda za a zabi tufafin tufafi masu dacewa da tufafi na rani?

Tufafin bazaradon zaɓar waɗannan yadudduka 3 shine mafi kyau, mai kyau da sanyi, gaye da kyau. Lokacin da na tuna da ban sha'awa na bazara da kaka kayayyaki, ba zan iya taimakawa ba sai dai in yi hoto da kaina ina zazzagewa cikin riga mai gudana. Amma a lokacin rani, ta yaya za ku sa rigar don kwantar da hankali? Wani irin tufafin rani don zaɓar, zai iya zama duka sanyi da kyau?

China tufafi factory

Idan kana so ka sa tufafi mai sanyi a lokacin rani, a gaskiya, za mu iya farawa da masana'anta na riguna. Ku zo ku gani tare da ni yanzu!

1.tufafin siliki

Kamar yadda kowa ya sani, a cikin dukkan yadudduka, siliki yana da tsada sosai, kuma siliki na halitta ne, ba a sassaƙa shi ta hanyar wucin gadi ba ko kuma ba a rina shi da rinayen sinadarai ba, don haka yana da tsada sosai kuma yana da daɗin fata, da siliki saboda abin da ake samarwa yana da ƙanƙanta, buƙatun kayan suna da girma sosai, don haka yana da daraja sosai, kun sani a cikin tsohuwar ƙarancin masana'anta, siliki shine mafi kyawun zaɓi. Don haka yanzu ko da riga mai sauƙi, idan an yi shi da siliki, yana da kyau sosai. Ko da launi na riguna na bazara yana da ido sosai, ba za a iya watsi da ma'anar ci gaba na masana'anta ba.

mata masu sana'ar sutura

Tufafin silikishi ma rigar siliki ne, gabaɗaya an yi shi da siliki na halitta, daga yanayin rubutu, rigar siliki na bakin ciki, abin lanƙwasa, taushi mai laushi, kamar Layer na biyu na sabuwar fata, yana iya bisa ga lanƙwan ɗan adam, kula da fatarmu, da fayyace kyakkyawan lankwasa.

Mafi mahimmanci, yana da "zazzabin jiki" mafi dacewa, yana iya sha ruwa ko rarraba ruwa a cikin iska, kuma yana taimaka wa fata ta riƙe wani adadin ruwa, yayin da jiki zai iya fitar da gumi da zafi da sauri, ta yadda mutane zasu ji daɗi.

2.Gauze masana'anta dress

masana'antun tufafin mata china

Siket ɗin gauze mai laushi, Rigar aljana ta Peng Peng tana da ƙarancin yarinya zuciya, kuma tana da farin jini sosai ga samari 'yan mata, da kuma rigar riga da komai na yau da kullun, siket ɗan ƙaramin Peng ba zai bayyana da ƙuruciya ba, tare da takalmi don fita shima yana da daɗi sosai.

3. Tufafin chiffon

Chiffon da lokacin rani suna da alama ba za a iya raba su ba, lokacin rani, nau'i-nau'i iri-iri na chiffon suna shirye su fito, wannan masana'anta mai laushi da sanyi ba za a rasa ba.

mata masu kera kayan sawa china

Launi mai haskesuturar chiffon, Har ila yau yana da zafi sosai, kamar haske kore wannan yana da nasa aikin sanyaya, dubi jin dadi.

Haɗuwa da wasu salo da kayan ado da aka buga, cike da jin daɗin soyayya a ciki. Saka a kan lebur sandals hutu yanayi more cika, sa a kan kananan fararen takalma leisure da kuma dadi, tare da high sheqa ne m.

4. Tufafin lilin auduga

Babban sifa na auduga shine fata ba tare da motsawa da laushi ba, hemp yana da kyakkyawan numfashi da jin daɗin kashi, auduga da hemp gauraye yadi kuma shine mafi yawan al'ada, mai numfashi sosai, mai sauƙi ga gazawar rashin daidaituwa kuma an inganta shi, nau'in launi na gaba ɗaya, tare da yarinya gaba kofa vitality kyakkyawa, shakatawa da dadi, don haka yana da matukar dacewa da tufafi na rani.

Linen ban da iska permeability, bayyanar texture ne musamman musamman, hemp fiber gama yana da kyau, don haka masana'anta ba zai bayyana Fluffy fleshy, amma mai sauqi qwarai, kamar wannan ko da rina sosai haske launi zai bayyana haske da kuma ba mara kyau, guda biyu tare da sako-sako da style, shi ne fi so na wallafe-wallafe da kuma m fan.

Tufafin auduga da lilin suna da laushi, gumi mai zafi ba ya jin tsoro, saboda shayar da auduga da lilin yana da kyau sosai, ɗan ƙaramin gumi, za a shayar da shi, don haka ko da ɗan ƙaramin gumi, ba zai ji fata yana da ɗanɗano ba.

tufafin china masana'antun

Lokacin aikawa: Maris-01-2024