Sarkon Siyinghong yana koyar da ku yadda zaka zabi rigunan maraice

Da aka sani sosai, rigar maraice itace riguna na yau da kullun sawa a cikin bikin cin abincin dare, kuma shine mafi girman-sa, mafi yawan bambance-bambance kuma cikakke salon riguna na mata. Saboda kayan da aka yi amfani da shi yana da kyau sosai da bakin ciki, ana dacewa da kayan haɗi kamar shawls, sannan a haɗe shi da kayan hannu na ado na gaba ɗaya.

Dress ɗin maraice muke siyarwa da kanmu da kanmu za su iya ɗaukar riguna mara sani a gare ku gwargwadon bukatun zane, fasaha, girman tsarinku da sauransu.

1

Filibar riguna na gargajiya na gargajiya sun jaddada nauyin sikelin da ke ƙasa da kwatangwalo, kirji, da makamai na jiki, da kuma makamai na jiki, wanda shi ne kwazazzabo. Hannun kayan ado don magana.

1

Ana amfani da ƙirar abun wuya mai wuya, kuma hanyar ado ta inlay, attoriyanci pleats da kuma yaduwa da yadudduka, da kuma wardi, da kuma wardi satin, Taftir satin, zinare da azurfa da azurfa da azurfa da azurfa da azurfa da azurfa da azurfa Ana amfani da siliki ta hanyar ruwa, Chiffon, ana amfani da yada lace da sauran kayan kayan da aka yi amfani da shi, da kuma embroidery daban-daban, da yawa, an bishi, datsa, madaukai da ƙari. Kyakkyawan stitchping a cikin sana'a yana ba da haske da jin daɗin jin daɗi da kuma marmaro na yamma.

2.Modern Maraice

2

An sami riguna na yamma na yamma da yawa na al'adun al'adu na zamani, salon zane-zane da kuma yanayin fashion. Basu tsaya a kan ƙuntatawa da ƙuntatawa ba, amma mayar da hankali kan sauki da kyau salon da canje-canje na lokutan da kuma numfashin rai.
Idan aka kwatanta shi da rigunan riguna na gargajiya, rigunan yamma na zamani sun fi kwanciyar hankali, masu amfani, tattalin arziki da kyau a siffar. Irin su ya dace, gajerun wando da dogon skts, haɗuwa da ciki guda biyu har ma da dacewar wando suma sun zama rigunan maraice.

3.Tayan rigar yamma (da kowa ya karba)

3

Don lokuta na yau da kullun ko liyafa, yara yawanci suna buƙatar zaɓar kwatancin da suka dace da salonsu, kuma yawancinsu na iya nuna mafi kyawun sanannen abu. Amma 'yan mata suna da alama sun zaɓi riguna ko rigunan maraice, kamar ba sanye da siket ba ya zama mai zuwa sosai. Amma da yawa da fiye da mata mashahuri ba kawai tafiya a kusa da sanye da wando a kowace rana, amma kuma suna ɗaukar kara da wando a kan katako mai jan jama'a.


Lokaci: Nuwamba-07-2022