Ski ya daceAn yi su gaba ɗaya da kayan fasaha na musamman, waɗanda ba za a iya tsabtace su da suturar wankin nan na yau da kullun ba. Saboda abubuwan sunadarai a cikin abin wanka ya lalata murhunn dusar ƙanƙara da kuma shafi na ruwa, ana iya tsabtace shi da ruwan shafa fuska don irin waɗannan kayan. A yau, si yinhong, wanda ya mai da hankali ga kayan aikin sarrafa kayan aiki, yana gabatar da hanyar tsaftacewa na sutura a gare ku.

Wanke na'ura
1. Tabbatar da cewa an cire duk zippers da sandunansu kafin tsaftacewa da kuma duba cewa an ba da bocks.
2 Tabbatar babu wani sutura, wanka ko sassauci a cikin injin wanki. Don yin wannan, zaku iya sanya wasu ruwan zafi cikin drum kuma bari injin ya gudana na ɗan lokaci don cire kowane saura. Tabbas, kar a manta da tsabtace akwatin iskar wanki.
3. Sanya madaidaicin kayan wanka a cikin akwatin abin wanka. Shawarar Jarida ita ce don wanke kwat da wando guda biyu tare da murfin biyu da kuma dacewa biyu tare da Covers uku.once
Kada ku wanke fiye da dacewa da tsalle-tsalle, kuma kada ku wanke sararin samaniya tare da sauran sutura a lokaci guda.
4. To, yanzu sanya suttura kan kankara a cikin dutsen wanka.
5. Gudanar da cikakken tsarin tsaftacewa, da sarrafa zafin jiki a kimanin digiri 30 Celsius (duba alamar tufafin don kowane umarnin wanke na musamman kafin wanka)
6 Bayan tsabtatawa, da suturar ski na iya zama iska a zahiri. Idan umarnin wanki ya nuna cewa za'a iya bugi Drining na Drum, zazzabi ya kamata a kiyaye shi a cikin ƙananan matsakaici mai ƙarfi (saitin-kyauta). Kada ku gwada sanya suturar kankara kusa da tsarin zafi ko a wasu kafofin zafi don bushe shi da wuri-wuri, kamar yadda zai iya lalata ruwa da numfashi mai numfashi na suturar kankara.

Wanke hannu
1
2 Zuba matattarar da ruwan sanyi kuma a haɗa wani kashi na wanka.
3. Karkkantar da kankara aƙalla sau biyu don tabbatar da cewa duk masu tsabta suna wankewa.
4. A hankali juya tufafin, kar a bushe ko latsa zane. Wanke sigar siket ɗin yana tabbatar da cewa ƙarfin jikinta da ruwa ba su lalace ba. Idan kun ga cewa masana'anta yana ɗaukar ruwa maimakon shine mai hana ruwa, ƙila ku buƙaci tabbatar da amincin rigar dusar ƙanƙara.
Lokacin Post: Dec-14-2022