Domin nau'in gyare-gyaren tufafi, ana iya raba shi kusan zuwa nau'i uku, wato:
Cikakkun samfuran da aka keɓancewa: “cikakken keɓancewa” shine mafi girman yanayin samarwa na gyaran ido, wanda kuma shine sarkarsa mai kyau. Ɗauki kwat ɗin da aka keɓance da aka samar a cikin savilerow a matsayin misali, ana kiranta “bespoke”. Gabaɗaya tunanin cewa gyare-gyaren tufafi yana nufin "cikakken gyare-gyare" tufafin da yake mannewa ga tailing, tsabtataccen dinki na hannu da yanayin gyare-gyaren kwarara mai tsada da tsada.
Abubuwan da aka keɓance na musamman: tufafi na "Semi- customized" yana nufin hanyar samar da tufafi idan aka kwatanta da "cikakken keɓancewa", wanda ya dogara da tsarin da aka kammala da kuma saita, sa'an nan kuma daidaita cikakkun bayanai na salon bisa ga siffar jiki na baƙi.
Samfuran da aka keɓance na ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwa: “ƙirar ƙira”, kamar yadda sunan ya nuna, yana cikin wasu cikakkun bayanai ana iya ɗan gyara su kuma ana iya daidaita su bisa ga abubuwan da abokin ciniki ya zaɓa ko halaye. Ana iya kiransa "tufafin da ba a gama ba" zuwa "cikakken bayanin" na musamman "da" da aka saba da shi ". An saita salon, masana'anta da lamba kuma an kafa shi, kuma an kammala aikin dinki na farko a cikin masana'anta. Ya isa cikin kantin sayar da, abokin ciniki zai iya nunawa ta wurin kantin sayar da kayayyaki, samar da kowane nau'i na samfurori, kamar: abin wuya, hannayen riga, maɓalli, halayen da suka dace na layi, da dai sauransu don iyakacin layi na layi, da dai sauransu don iyakacin layi na kyauta, da dai sauransu. aikin calibration, a ƙarshe a cikin kwanaki 3 ~ 5 kawai da aka yi wa abokin ciniki.
“Micro-customization” saboda ɗan gajeren lokacin jiransa, ƙarancin farashi, yayin la’akari da zaɓin baƙi na sirri, wannan hanyar keɓancewa ta zama hanyar tallata yau da kullun na yawancin samfuran.
Tare da zuwan zamanin amfani da keɓaɓɓen mutum, "gyare-gyare" ya zama muhimmiyar mahimmanci ga masu amfani suyi la'akari da lokacin siyan kaya. Sabili da haka, "Ƙaramar keɓancewa" zai kuma zama muhimmiyar hanyar kasuwanci don alamar ta zama abokantaka ga masu amfani da haɓaka ƙarin ƙimar alamar. A lokaci guda, na'urorin lantarki da ƙananan kayan aikin injiniya suna ba wa waɗanda ba su da ƙwarewa damar gano fasahohin da suka ɗauki shekaru goma ko ma shekarun da suka gabata don amfani da su. Don haka, lokacin da aka haɗa su biyun, ba da daɗewa ba "maɓallin keɓancewa" zai zama babban aikin aikace-aikacen sirri
Abokan ciniki za su iya buga tsarin samar da abokin ciniki ta hanyar bugu na biya, alamar ruwa ko bugu mai zafi a kan zaɓaɓɓun salo daban-daban da launukan t-shirts cikin rigar polo. Ko kuma kawai 'yan dubun yuan za a iya siyan zuwa injin fure mai kyau da na'urar zanen Laser, ana iya zama ba bisa ka'ida ba a kan sutura ko maɓalli, farantin suna bisa ga buƙatun alamar alamar abokin ciniki, ko da farashin samfurin ya fi kama da kayayyaki iri ɗaya abokan ciniki za su yi maraba da su. Sabili da haka, ba shi da wahala a ga cewa an raba "micro-customization" daga yanayin gyare-gyaren gargajiya, kuma yana canza yanayin halayen amfani ta hanyar mafi wadata da kuma hanyar magana ta zamani.
Lokacin aikawa: Fabrairu-27-2023