Yadda za a yi hukunci daidai mai sana'anta tufafi shine mai sana'a mai kyau?

ma'auni na masana'anta Da farko, ina tsammanin cewa girman mai ƙira ba za a iya yin hukunci da girman girman mai ƙira ba.

1. ma'aunin masana'antaDa farko, ina tsammanin cewa girman mai ƙira ba za a iya yin hukunci da girman girman bamasana'anta.Manyan masana'antu suna da ingantacciyar inganci a duk bangarorin tsarin gudanarwa, kuma za su yi mafi kyau a duk bangarorin kula da inganci fiye da kananan masana'antu.Duk da haka, rashin lahani na manyan masana'antu shi ne cewa mutane sun yi aiki sosai, farashin gudanarwa ya yi yawa, kuma yana da wuya a daidaita da nau'i-nau'i iri-iri da ƙananan nau'i mai sassauƙa na yanzu.Farashin kuma yana da inganci.Wannan kuma shi ne dalilin da ya sa kamfanoni da yawa suka fara gina ƙananan masana'antu.Idan ana maganar girman masana'antar tufafi a yanzu, ba za a iya kwatanta su da na baya ba.

A cikin 1990s, masana'antu suna da dubun dubatar ma'aikata, kuma yanzu ba shi da sauƙi a sami ɗaruruwan masana'antar tufafi.Yanzu girman gama gari na masana'antar tufafi da yawa shine mutane goma sha biyu.Kuma akwai ƙarancin ƙwararrun ma'aikata a masana'antar sutura.Na farko, saboda kurakuran ma'aikata, waɗanda suka rage tsoffin ma'aikata ne.Amma tsofaffin ma'aikata suna da tsayayyen tunani.Ba kasafai suke tunanin dogon lokaci ba kuma basa son koyon sabbin fasahohi.Yawancin ma'aikata na yanzu an haife su a cikin 60s da 70s.Babu tufafi da yawa bayan 80, ko da ƙasa bayan 90, kuma a zahiri babu tufafi bayan 00.

Yanzu digiri na atomatik namasana'antun tufafiyana karuwa kuma yana karuwa, kuma ana rage buƙatar aiki.A lokaci guda kuma, manyan oda suna raguwa da raguwa, manyan masana'antu ba su dace da bukatun tsari na yanzu ba, ƙananan masana'antu sun fi sauƙi don canza iri, kamar yadda ake cewa, "kananan jiragen ruwa suna da kyau su juya."Bugu da ƙari, idan aka kwatanta da manyan masana'antu, farashin gudanarwa na ƙananan masana'antu kuma za a iya sarrafa shi sosai, don haka ma'auni na masana'antu yanzu yana raguwa.

Don sarrafa kansa na samar da tufafi, kawai kwat da riguna za a iya gane su a halin yanzu.Duk da yake kwat da wando suna da matakai da yawa waɗanda ke buƙatar yin aikin hannu, salon yana da wahala a sarrafa sarrafa yawan jama'a.

Musamman ga manyan tufafin da aka keɓance, matakin sarrafa kansa yana da ƙasa.A gaskiya ma, don tsarin tufafi na yanzu, mafi girman nau'ikan nau'ikan suna buƙatar sa hannu na hannu, kuma abubuwa masu sarrafa kansu suna da wuya a maye gurbin duk matakai gaba ɗaya.Don haka, don nemo mai ƙira dole ne: gwargwadon girman odar ku, nemo madaidaicin girman mai ƙira.Idan ƙarar odar ta ƙanƙanta, amma don nemo babban masana'anta, ko da masana'anta sun yarda da yin hakan, ba zai ba da hankali sosai ga wannan tsari ba.Duk da haka, idan oda yana da girma, amma sami karamin masana'anta, bayarwa na ƙarshe kuma babbar matsala ce.A lokaci guda kuma, ba mu tunanin cewa yawancin matakai suna aiki ta atomatik, don haka yi shawarwari tare da masana'anta.A zahiri, dangane da fasahar zamani, matakin sarrafa kayan sawa bai yi yawa ba, kuma har yanzu farashin aiki yana da yawa.

2. Matsayin ƙungiyar abokin ciniki

Don nemo masana'anta, Zai fi kyau ka tambayi niyyarka don bauta wa abin da abubuwa.Idan masana'anta galibi don taimakawa manyan samfuran OEM aiki ne, to mai yiwuwa ba ya sha'awar odar kantin kan layi.Ko da ya yarda da odar hanyar sadarwa, amma idan an yi aikin daidai da tsarin alamar, kantin kan layi bazai yarda da farashi ba.

Yanzu yi masana'antun kasuwancin waje, a zahiri fahimtar bukatun B2B.Misali, masana'antunmu suna yin abokan ciniki na B2B, kawai suna buƙatar abokan ciniki don ɗaukar samfuran don zuwa, wasu abubuwa kamar siyan kayan haɗin ƙasa, yankan, ɗinki, bayan fakitin duka da muke yi, ban da taimakawa abokan ciniki a madadin isarwa.Kuma muna sake dawowa da musayar da sauran ayyukan bayan-tallace-tallace.Don haka abokan cinikinmu kawai suna buƙatar siyar da kyau.

Don aikin taimaka wa abokan ciniki isar da kayayyaki a madadin abokan ciniki, masana'antu na yau da kullun ba za su kafa irin waɗannan ma'aikata ba, amma idan kuna hulɗa da shagunan kan layi, yana da kyau a yi aiki ta wannan hanyar.Bayan haka, umarni na kan layi suna buƙatar 100% don yin tallace-tallace bayan-tallace-tallace, a baya, irin wannan tallace-tallace bayan tallace-tallace shine kamfanin alama yana da mutum na musamman don yin.Amma ga masana'anta don taimakawa farashin isarwa dole ne a haɗa shi cikin farashin aiki, amma tayin ya kamata ya zama mafi inganci fiye da aikin abokin ciniki.Kamfaninmu ya ƙirƙiri aiki na musamman don wannan dalili.

Gabaɗaya, masu siyar da tufafi waɗanda ke neman masana'anta dole ne su yi abin da ya dace.Da farko ka tambayi manyan abubuwan sabis na haɗin gwiwa na masana'anta, fahimtar nau'ikan nau'ikan da suka fi yi, kuma ka fahimci sa da ainihin salon tufafin da masana'anta suka kera, sannan ka nemohadin kaimasana'antawanda yayi daidai da naku.

3. Mutuncin maigidan ku

Gaskiyar maigida ita ma babbar alama ce ta aunawaingancin masana'anta.Masu siyar da kaya da ke neman masana'anta dole ne su fara duba amincin maigidan, su so sanin amincin maigidan, kai tsaye za ku iya zuwa Google don ganin ko shugaba ko kamfani yana da bayanan da ba su da kyau.A halin yanzu, irin wannan bayanin yana da ɗan haske.Kawai buƙatar sanya sunan maigidan ko sunan kamfani da "maƙaryaci", "matattu" da sauran kalmomi a ƙarƙashin binciken, idan maigidan ko kamfanin yana da mummunan gogewa, na iya samun bayanan da suka dace.Idan maigidan yana da rikodi na ragwanci, bai kamata ya ba da haɗin kai don gujewa iyawa ba, in ba haka ba yana iya fuskantar matsaloli daban-daban.A gaskiya ma, idan maigidan yana da matsala ta gaskiya, masana'anta ba za su daɗe ba.


Lokacin aikawa: Oktoba-23-2023